lnwshop logo

Eve Quick DX อีฟ ควิก ดีเอ็กซ์ สำหรับผู้มีอาการปวดหัวมาก ลดไข้ ตัวยาibuprofen ไอบูโพรเฟน エスエス製薬 จากประเทศญี่ปุ่น ขนาด20เม็ด

Eve Quick DX อีฟ ควิก ดีเอ็กซ์ สำหรับผู้มีอาการปวดหัวมาก ลดไข้ ตัวยาibuprofen ไอบูโพรเฟน エスエス製薬 จากประเทศญี่ปุ่น ขนาด20เม็ด
หมวดหมู่ Drug store ยาสามัญประจำบ้านญี่ปุ่น
ราคาปกติ 550.00 บาท
ลดเหลือ 470.00 บาท
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
แก้ไขล่าสุด 18 ส.ค. 2560
ความพึงพอใจ ยังไม่มีความคิดเห็น
จำนวน
กล่อง20เม็ด
หยิบลงตะกร้า
Share
Scan this!

Eve Quick DX อีฟ ควิก ดีเอ็กซ์ สำหรับผู้มีอาการปวดหัวมาก ลดไข้ ตัวยาibuprofen ไอบูโพรเฟน エスエス製薬 จากประเทศญี่ปุ่น ขนาด20เม็ด  (ก่อนซื้อควรศึกษาตัวยาก่อนซื้อรับประทาน)


Eve Quick DX รุ่นDX สำหรับมีอาการปวดหัวมากกว่าปกติ และออกฤทธิ์เร็วกว่ารุ่นธรรมดา ยาลดไข้ แก้อักเสษ บรรเทาอาการปวด จากประเทศญี่ปุ่น ด้วยตัวยาไอบูโพรเฟน ibuprofen 200mg มีประสิทธิภาพช่วยลดไข้ และบรรเทาอาการปวดศีรษะ ปวดประจำเดือน ปวดฟัน และอาการปวดอื่นได้ ibuprofen ยังมีฤิทธิ์ต้านอาการอักเสษอีกด้วย Eve Quick DXออกฤิทธิ์บรรเทาอาการปวดได้อย่างรวดเร็ว และยังอ่อนโยนต่อกระเพาะอาหารลดอาการกัดกระเพาะอาหารได้เป็นอย่างดี จึงเป็นที่นิยมของชาวญี่ปุ่นและนักท่องเที่ยวจีนเป็นอย่างมาก



วิธีรับประทานยาแก้ปวด Eve Quick DX อีฟ ควิก ดีเอ็กซ์
  • รับประทานครั้งละ 1-2 เม็ดทุก 4 ชม. (1วันไม่เกิน 3 ครั้ง 6 เม็ด)
  • เป็นยาหลังอาหารไม่ควรรับประทานเมื่อท้องว่าง
  • ทานแล้วตามด้วยน้ำอุ่นมากๆๆ
  • *หากมีอาการแพ้หรืออาเจียนความหยุดทานทันที*
  • ดูเอกสารยาแก้ปวด EVE QUICK DX ได้ที่ http://www.ssp.co.jp/eve/en/pdf/EVEQUICK_FORHEADACHEDX_PKGinsert_ver40.pdf

ข้อควรระวัง Eve Quick DX อีฟ ควิก ดีเอ็กซ์
1.ได้เคยมีอาการแพ้ผลิตภัณฑ์นี้ หรือตัวยา ไอบูโพรเฟน ibuprofen
2.โรคหอบหืด หรือทานยาแก้ปวดลดไข้และมีอาการหอบหืด

3.เด็กอายุต่ำกว่า 15ปี
4.กำลังตั้งครรภ์ หรือให้นมบุตร
5.อย่าบริโภคเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ก่อนหรือหลังการใช้ผลิตภัณฑ์นี้
6.ไม่ควรใช้ผลิตภัณฑ์นี้อย่างต่อเนื่องเป็นระยะเวลานาน เกิน 10 วัน

ส่วนผสมใน EVE QUICK DX ต่อ2 เม็ด
Ingredients Two tablets contain:
 Ibuprofen - 200 mg
 Magnesium Oxide - 100 mg
 Allylisopropylacetylurea - 60 mg
 Anhydrous Caffeine - 80 mg
สินค้านี้ยังไม่มีคนรีวิว
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนถามคำถาม
กรุณาแจ้งชำระเงินทางหน้าเว็บไซต์ คลิ๊กที่นี้ >>> https://www.beyondsoho.com/informpayment<<< 
หรือ แจ้งผ่านทาง LINE@beyondsoho  หรือ  Tel:081-8609897
(ถ้าไม่มีการแจ้งชำระเข้ามาทางร้านจะไม่จัดส่งออเดอร์นั้นๆจนกว่าจะได้รับการแจ้งโอนจากลูกค้า )
เรียนลูกค้าทางร้านทำการส่งสินค้า ส่งวันจันทร์-เสาร์ เท่านั้น ยกเว้นวันหยุดราชการ
ตัดรอบจัดส่งสินค้าเวลา 15.00 น. ของทุกวัน (ตัดรอบแจ้งโอนไม่เกิน 14.45 น.)
เลขจัดส่งสินค้า ทางไปรณีย์และ Kerry แจ้งหลัง 17.30 น. ทางอีเมล์ของทางลูกค้า
ธ.กรุงศรีอยุธยา สาขาบิ๊กซี พระราม4 ออมทรัพย์
ธ.ทหารไทย สาขาบิ๊กซีพระราม4 ออมทรัพย์
ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาบิ๊กซีพระราม4 ออมทรัพย์
ธ.กรุงเทพ สาขาบิ๊กซีพระราม4 ออมทรัพย์
ธ.กรุงไทย สาขาบิ๊กซีพระราม4 ออมทรัพย์
ธ.กสิกรไทย สาขาบิ๊กซีพระราม4 ออมทรัพย์
พร้อมเพย์ สาขา- -
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข

MEMBER

เข้าสู่ระบบด้วย
เข้าสู่ระบบ
สมัครสมาชิก

ยังไม่มีบัญชีเทพ สร้างบัญชีใหม่ ไม่เกิน 5 นาที
สมัครสมาชิก (ฟรี)

CATEGORY

Drug store ยาสามัญประจำบ้านญี่ปุ่น [232]

ติดต่อเรา

081-8609897 095-4799989 Line@beyondsoho
facebooktwitter

STATISTICS

หน้าที่เข้าชม4,508,726 ครั้ง
ผู้ชมทั้งหมด2,445,489 ครั้ง
เปิดร้าน25 เม.ย. 2556
ร้านค้าอัพเดท26 เม.ย. 2561

เข้าร่วมร้านค้า

ร้านBEYOND SOHO Shopping Online Store
ร้านBEYOND SOHO Shopping Online Store
/www.beyondsoho.com/
สมัครสมาชิกร้านนี้ เพื่อรับสิทธิพิเศษ
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก